Fitowa 12: 3, Fitowa 29: 38-39, Ayyukan Manzanni 8: 31-35, Ishaya 53: 5-11, Ru’ya ta Yohanna 5: 6-7,12,

A cikin Tsohon Alkawali, Allah ya gaya mana su sanya jinin ɗan rago a ƙofar ƙofofin ka ci naman a kan etarewa.Wannan shi ne fadin Allah game da abin da Kristi zai zubar da mu a gaba.(Fitowa 12: 3)

A cikin Tsohon Alkawali, an ba da ɗan rago azaman hadaya ga Allah domin gafarar zunubi.Wannan shi ne nunawar Allah cewa za a miƙa mana Almasihu domin mu a nan gaba.(Fitowa 29: 38-39)

Hakanan a cikin Tsohon Alkawali ya annabta cewa za a jagorantar Kristi kamar ɗan rago ya mutu domin zunubanmu.(Ishaya 53: 5-11)

Kristi ya zo wannan duniya.Yahaya ya sani cewa Yesu shi ne Almasihu.Don haka ne Yahaya ya kira Yesu thean Rago na Allah wanda zai ɗauke zunubin duniya.(Yahaya 1:29)

Philippachip bayani cewa Yesu shi ne Kristi zuwa wani mutum wanda ya karanta (Ayukan Manzanni 8: 31-35)

Yesu ne Almasihu, thean Rago na Allah wanda ya mutu domin zunubanmu.(Ru’ya ta Yohanna 5: 6-7, Ru’ya ta Yohanna 5:12)